SKU : L-326
ขายแล้ว 3 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
หัวปรับแรงดันแก๊ส รุ่น L-326 ชนิดแรงดันต่ำ ควบคุมการไหลของแก๊สสม่ำเสมอ ใช้งานปลอดภัย เหมาะสำหรับอุปกรณ์แก๊สในครัวเรือนทั่วไป
เครื่องปรับความดันก๊าซปิโตรเลียมเหลว ชนิดความดันต่ำ สีเขียว

ข้อมูลสำคัญ
| ระดับความดัน | ความดันต่ำ |
| ระบบเซฟตี้ | ไม่มี |
| เกจ์วัดความดัน | ไม่มี |

ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์
| สี | เขียว |
| ชนิดเชื้อเพลิง | LPG |
| ความดันทางเข้า | 0.7 - 7.0 kg/cm2 |
| ความดันทางออก | 350 ? 100 mmH20 |
| อัตราการจ่ายก๊าซ | 4.0 kg/hr |
| ข้อต่อทางเข้า | 7/8 |
| ข้อต่อทางออก | 9.5mm Diameter Hose |
| หน้ากว้าง (mm) | 87 |
| ความลึก (mm) | 157 |
| ความสูง (mm) | 78 |
| น้ำหนัก (Kg) | 0.450 |

ลักกี้เฟลม ไลฟ์