SKU : BH-70IF
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
เตาเซรามิคแบบฝัง 2 หัว รุ่น BH-70IF กระจก Schott Ceran ขนาด 70 ซม. ดีไซน์มุมโค้งมน ลดการบิ่นที่มุม แข็งแรง ทนความร้อน ใช้งานสะดวก เหมาะสำหรับการใช้งานในครัว

ข้อมูลสำคัญ
| ชนิดผลิตภัณฑ์ | เตาฝังเซรามิค |
| ชนิดหัวเตา | เซรามิค |
| จำนวนหัวเตา | 2 หัวเตา |
| ระดับการปรับไฟ | 9 ระดับ |
| ระบบตั้งเวลา | สูงสุด 1.30 ชั่วโมง |
| ระบบความปลอดภัย | ใช้ตัวตั้งเวลาเป็นนาฬิกาจับเวลาแจ้งเตือน |
| ระบบตั้งอุณหภูมิ | มี |
| ด้านหน้าเตา | กระจกนิรภัยเซรามิคSchott Ceran |

ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์
| ตราสินค้า | ลัคกี้เฟลม |
| รับประกัน | - |
| หน้ากว้าง (mm) | 710 |
| ความลึก (mm) | 410 |
| ความสูง (mm) | 50 |
| น้ำหนัก (Kg) | - |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้ | 220-240 V 50 / 60 Hz |
| กำลังไฟฟ้าสูงสุด | 4,400 W |
| ขนาดช่องเจาะสำหรับเตาฝัง | 680 x 380 mm |

ลักกี้เฟลม ไลฟ์