SKU : BH-30id-S
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
เตาแม่เหล็กไฟฟ้าแบบฝัง 2 หัว รุ่น BH-30id-S กระจก Schott Ceran ขนาด 30 ซม. ควบคุมระบบสัมผัส ปรับไฟหลายระดับแบบสไลด์ พร้อมตั้งเวลาและไฟแจ้งเตือนหน้าเตาร้อน ใช้งานสะดวก

ข้อมูลสำคัญ
| ชนิดผลิตภัณฑ์ | เตาฝัง - แม่เหล็กไฟฟ้า |
| ชนิดหัวเตา | Induction |
| จำนวนหัวเตา | 2 หัวเตา |
| ระดับการปรับไฟ | 9 ระดับ |
| ระบบตั้งเวลา | สูงสุด 1-99 นาที |
| ระบบความปลอดภัย | ระบบตัดความร้อนอัตโนมัติ |
| วัสดุหน้าเตา | Schott ceran |
| การควบคุม | ระบบสัมผัส |

ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์
| ตราสินค้า | ลัคกี้เฟลม |
| รับประกันเเผงทำความร้อน | 5 ปี |
| กำลังไฟ | 2,900 วัตต์ หัวเตาบน ความร้อน 1,200 / 1,500 วัตต์ หัวเตาล่าง ความร้อน 1,800 / 2,100 วัตต์ |
| กระแสไฟฟ้า | 220 - 240 Hz |
| ความถี่กระแสไฟฟ้า | 50 - 60 Hz |
| ขนาด | 290 x 520 x 58 mm. |
| ขนาดเจาะ | 270 x 490 mm. |
| น้ำหนัก | 5.3 กก. |
| ขนาดสายไฟ | 3 x 1.5 mm |
ลักกี้เฟลม ไลฟ์