SKU : DT-A57(W)
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
เครื่องล้างจานตั้งโต๊ะ รุ่น DT-A57(W) ล้างได้ 5 ชุด 33 ชิ้น ทำความสะอาดทั่วถึงด้วยหัวฉีดน้ำ 3 หัว พร้อมระบบ UV ช่วยฆ่าเชื้อและ 7 โปรแกรมใช้งาน

ข้อมูลสำคัญ
| ชนิดผลิตภัณฑ์ | เครื่องล้างจานตั้งโต๊ะ |
| จำนวนชุดที่ล้างจานได้ | 5ชุด 33ชิ้น |
| UVC+LED | DC12V |
| อุปกรณ์เสริม | สายน้ำเข้า,สายน้ำออก,แหวนรัด |

ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์
| ตราสินค้า | ลัคกี้เฟลม Lucky Flame |
| รุ่นสินค้า | DT-A57(W) |
| รับประกันสินค้า | 2 ปี |
| หน้ากว้าง (mm) | 430 |
| ความสูง (mm) | 460 |
| ความลึก (mm) | 450 |
| น้ำหนัก (kg) | 15 |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 220V-240V |
| ความถี่ไฟฟ้า (Hz) | 50 |
| กำลังไฟฟ้า (W) | 970W |
ลักกี้เฟลม ไลฟ์