SKU : LS-325SG
ขายแล้ว 63 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
หัวปรับแรงดันแก๊ส รุ่น LS-325SG วาล์วเซฟตี้พร้อมเกจ์วัด ให้ควบคุมแรงดันแม่นยำ ชนิดแรงดันต่ำ มาตรฐาน มอก. ใช้งานปลอดภัย มีระบบตัดแก๊สอัตโนมัติเมื่อแก๊สรั่ว
เครื่องปรับความดันก๊าซปิโตรเลียมเหลว ชนิดความดันต่ำ สีเทา พร้อมเกจ์วัดความดัน และ ระบบตัดแก๊สอัตโนมัติเมื่อแก๊สรั่ว

ข้อมูลสำคัญ
| ระดับความดัน | ความดันต่ำ |
| ระบบเซฟตี้ | ตัดแก๊สอัตโนมัติ |
| เกจ์วัดความดัน | มี |

ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์
| สี | เทา |
| ชนิดเชื้อเพลิง | LPG |
| ความดันทางเข้า | 0.7 - 7.0 kg/cm2 |
| ความดันทางออก | 350+-100 mmH20 |
| อัตราการจ่ายก๊าซ | 1.8 kg/hr |
| ข้อต่อทางเข้า | 7/8 |
| ข้อต่อทางออก | 9.5mm Diameter Hose |
| หน้ากว้าง (mm) | 194 |
| ความลึก (mm) | 106 |
| ความสูง (mm) | 84 |
| น้ำหนัก (Kg) | 0.450 |

ลักกี้เฟลม ไลฟ์