SKU : BH-64if(N)
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
เตาเซรามิคแบบฝัง 4 หัว รุ่น BH-64if(N) กระจก Schott Ceran ขนาด 60 ซม. ควบคุมระบบสัมผัส ตั้งเวลาได้สูงสุด 4 ชม. แข็งแรง ทนความร้อน ใช้งานสะดวก


ข้อมูลสำคัญ
| ชนิดผลิตภัณฑ์ | เตาฝังเซรามิค |
| ชนิดหัวเตา | เซรามิค |
| จำนวนหัวเตา | 4 หัวเตา |
| ระดับการปรับไฟ | 9 ระดับ |
| ระบบตั้งเวลา | สูงสุด 4 ชั่วโมง |
| ระบบความปลอดภัย | ระบบตัดความร้อนอัตโนมัติ |
| ระบบตั้งอุณหภูมิ | - |
| ด้านหน้าเตา | กระจกนิรภัยเซรามิคSchott Ceran |

ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์
| ตราสินค้า | ลัคกี้เฟลม |
| รับประกัน | - |
| หน้ากว้าง (mm) | 590 |
| ความลึก (mm) | 520 |
| ความสูง (mm) | 50 |
| น้ำหนัก (Kg) | 5 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้ | 220-240 V 50 / 60 Hz |
| กำลังไฟฟ้าสูงสุด | 6,400 W |
| ขนาดช่องเจาะสำหรับเตาฝัง | 560 x 490 mm |

ลักกี้เฟลม ไลฟ์