SKU : LS-325S
ขายแล้ว 21 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
หัวปรับแรงดันแก๊ส รุ่น LS-325S วาล์วเซฟตี้ ให้ใช้งานปลอดภัย ชนิดแรงดันต่ำ มาตรฐาน มอก. ควบคุมการไหลสม่ำเสมอ มีระบบตัดแก๊สอัตโนมัติเมื่อแก๊สรั่ว
เครื่องปรับความดันก๊าซปิโตรเลียมเหลว ชนิดความดันต่ำ สีเทา พร้อมระบบเซฟตี้ และ ระบบตัดแก๊สอัตโนมัติเมื่อแก๊สรั่ว

ข้อมูลสำคัญ
| ระดับความดัน | ความดันต่ำ |
| ระบบเซฟตี้ | ตัดแก๊สอัตโนมัติ |
| เกจ์วัดความดัน | ไม่มี |

ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์
| สี | เทา |
| ชนิดเชื้อเพลิง | LPG |
| ความดันทางเข้า | 0.7 - 7.0 kg/cm2 |
| ความดันทางออก | 350+-100 mmH20 |
| อัตราการจ่ายก๊าซ | 1.8 kg/hr |
| ข้อต่อทางเข้า | 7/8 |
| ข้อต่อทางออก | 9.5mm Diameter Hose |
| หน้ากว้าง (mm) | 87 |
| ความลึก (mm) | 181 |
| ความสูง (mm) | 78 |
| น้ำหนัก (Kg) | 0.450 |

ลักกี้เฟลม ไลฟ์