SKU : LF-452WS-E14
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
เตาอบไฟฟ้า 81 ลิตร รุ่น LF-452WS-E14 พร้อมเตาแก๊ส 4 หัว 14 ฟังก์ชั่น ให้ทำอาหารหลากหลาย ปรับอุณหภูมิได้ถึง 260°C มีระบบทำความสะอาด ใช้งานสะดวก
*** รายละเอียดสินค้า ***
เตาอบไฟฟ้าตั้งพื้น พร้อมเตาแก๊ส หน้ากระจกขาว 4 หัวเตา Lumina LF-452WS-E14

ข้อมูลสำคัญ
| ขนาดสินค้า (cm.) | 60 x 60 x 91.6 |
| น้ำหนักสินค้า (kg.) | 53.2 |
| ฟังก์ชั่นการใช้งาน | 14 ฟังก์ชั่นทั้งอบและย่าง |
| ความจุเตาอบ | 81 ลิตร |
| กำลังไฟเตาอบ | 2,200 - 2,560W |

ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์
| ตราสินค้า | ลัคกี้เฟลม |
| หลอดไฟเตาอบ | 25 W |
| ขดลวดความร้อนด้านบน | 2400 W |
| ขดลวดความร้อนด้านล่าง | 1000 W |
| พัดลมกระจายความร้อน | 1800 W |
| มอเตอร์พัดลมระบายอากาศ | 25 W |
| พัดลมระบายความร้อน | 30 W |
| ปริมาณความร้อน (KW) หัวเตาใหญ่ | 4 KW |
| ปริมาณความร้อน (KW) หัวเตากลาง | 3 KW |
| ปริมาณความร้อน (KW) หัวเตาเล็ก | 1 KW |
ลักกี้เฟลม ไลฟ์