SKU : L-322SG
ขายแล้ว 12 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
หัวปรับแรงดันแก๊ส รุ่น L-322SG ชนิดแรงดันสูง พร้อมเกจ์วัดความดันและระบบตัดแก๊สอัตโนมัติเมื่อรั่ว ใช้งานปลอดภัย ควบคุมแรงดันแม่นยำ

ข้อมูลสำคัญ
| ระดับความดัน | ชนิดแรงดันสูง |
| ระบบเซฟตี้ | ตัดแก๊สอัตโนมัติ |
| เกจ์วัดความดัน | มี |

ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์
| สี | แดง |
| ชนิดเชื้อเพลิง | LPG |
| ความดันทางเข้า | 1.7-15.6 kg/cm2 |
| ความดันทางออก | 350+100 mmH20 |
| อัตราการจ่ายก๊าซ | 5.0 kg/hr |
| ข้อต่อทางเข้า | 7/8 |
| ข้อต่อทางออก | 9.5mm Diameter Hose |
| หน้ากว้าง (mm) | 185 |
| ความลึก (mm) | 102 |
| ความสูง (mm) | 127 |
| น้ำหนัก (Kg) | 0.8 |

ลักกี้เฟลม ไลฟ์