SKU : RWA-C19015
ขายแล้ว 0 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
แจ้งอีเมลของคุณไว้ เราจะส่งข้อความแจ้งเตือนคุณเมื่อมีสินค้า
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
เครื่องดูดควัน 90 ซม. รุ่น RWA-C19015 กระจกนิรภัยโค้ง กำลังดูดสูง ระบายควันดี ปรับแรงลม 3 ระดับ โครงสร้างสเตนเลส แข็งแรง รองรับระบบต่อท่อออก
- เครื่องดูดควันแบบติดผนัง 90 ซม.
- กำลังมอเตอร์ 200 วัตต์
- ปรับความแรงในการดูดได้ 3 ระดับ
- ท่อลมออกเส้นผ่านศูนย์กลาง 6 นิ้ว
- ลักษณะการหมุนแบบมอเตอร์ข้อเหวี่ยง
- ดูดอากาศสูงสุด 850 ลูกบาศก์เมตร / ชั่วโมง
- ขนาดเครื่อง (ก x ล x ส) 90 x 49 x 93 ซม.
- รับประกันมอเตอร์ 3 ปี

ข้อมูลสำคัญ
| ตราสินค้า | ลัคกี้เฟลม |
| กำลังมอเตอร์ | 200W |
| หลอดไฟ LED | 2x2W |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-240 โวลต์ |
| ความถี่ | 50-60 เฮิร์ต |
| กำลังไฟฟ้ารวม | 234W |
| แผงควบคุม | ปุ่มกด |
| ขนาดท่อทางออก | 150mm. |

ลักกี้เฟลม ไลฟ์