SKU : L-322
ขายแล้ว 3 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
หัวปรับแรงดันแก๊ส รุ่น L-322 ชนิดแรงดันสูง ควบคุมการไหลของแก๊สได้แม่นยำ แข็งแรง ทนทาน เหมาะสำหรับงานที่ต้องการแรงดันสูง
เครื่องปรับความดันก๊าซปิโตรเลียมเหลว ชนิดความดันสูง สีแดง

ข้อมูลสำคัญ
| ระดับความดัน | ความดันสูง |
| ระบบเซฟตี้ | ไม่มี |

ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์
| สี | แดง |
| ชนิดเชื้อเพลิง | LPG |
| ความดันทางเข้า | 1.7-15.6 kg/cm2 |
| ความดันทางออก | 0-2.2 kg/cm2 |
| อัตราการจ่ายก๊าซ | 5.0 kg/hr |
| ข้อต่อทางเข้า | 7/8 |
| ข้อต่อทางออก | 9.5mm Diameter Hose |
| หน้ากว้าง (mm) | 68 |
| ความลึก (mm) | 138 |
| ความสูง (mm) | 125 |
| น้ำหนัก (Kg) | 0.658 |

ลักกี้เฟลม ไลฟ์