SKU : L-326SP
ขายแล้ว 45 ชิ้น
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
คำอธิบายสินค้าแบบย่อ
ชุดหัวปรับแรงดันแก๊ส รุ่น L-326SP ชนิดแรงดันต่ำ พร้อมสายยาง 1.5 เมตร และระบบตัดแก๊สอัตโนมัติเมื่อรั่ว ใช้งานปลอดภัย เหมาะสำหรับครัวเรือน
เครื่องปรับความดันก๊าซปิโตรเลียมเหลว ชนิดความดันต่ำ สีเขียวอ่อน พร้อมระบบตัดแก๊สอัตโนมัติเมื่อแก๊สรั่ว

ข้อมูลสำคัญ
| ระดับความดัน | ความดันต่ำ |
| ระบบเซฟตี้ | ตัดแก๊สอัตโนมัติ |
| เกจ์วัดความดัน | ไม่มี |

ข้อมูลจำเพาะผลิตภัณฑ์
| สี | เขียวอ่อน |
| ชนิดเชื้อเพลิง | LPG |
| ความดันทางเข้า | 0.7 - 7.0 kg/cm2 |
| ความดันทางออก | 350 ? 100 mmH20 |
| อัตราการจ่ายก๊าซ | 1.8 kg/hr |
| ข้อต่อทางเข้า | 7/8 |
| ข้อต่อทางออก | 9.5mm Diameter Hose |
| หน้ากว้าง (mm) | 215 |
| ความลึก (mm) | 70 |
| ความสูง (mm) | 370 |
| น้ำหนัก (Kg) | 0.74 |

ลักกี้เฟลม ไลฟ์